Sabon Memba - Daraktan Yanki na Ci gaban Kasuwanci

EXC Wire & Cable (HK) Co. Ltd. ya ba da sanarwar nadin Darakta na Ci gaban Kasuwancin Yanki 

Matsayin Daraktan Yanki na Ci gaban Kasuwanci shine haɓaka sabbin bayyanar kasuwanci da haɗin kai zuwa kasuwar duniya.

labari

Sabon Daraktan Yanki na Ci gaban Kasuwancin, Jenny Wong, jagora ne mai kuzari, mai sabbin abubuwa.Tana da ƙwarewa mai zurfi a cikin karɓar baƙi na ƙasa da ƙasa da ƙwarewar balaguron kan layi, tare da ingantaccen rikodi don haɓaka rabon kasuwa da haɓaka aikin tuƙi.Samun ƙwarewar ƙwarewa wajen sarrafa masu ruwa da tsaki na ciki da na waje a cikin hadadden tsarin matrix, Jenny ya jagoranci ƙungiyoyin ayyuka na al'adu da yawa da haɗin gwiwa a tsakanin ƙungiyoyin ƙungiyoyin giciye na duniya a cikin wurare 6.Tare da shekaru 20+ na yin aiki tare tare da ƙungiyar ayyukan tallace-tallace don ƙira da ƙaddamar da dabarun kasuwancin, Jenny tana ba da kanta da ƙarfi mai ƙarfi don fahimtar kasuwa da tsinkaya.Tare da ƙwarewar sadarwa mai ƙarfi da ta samo asali daga yin aiki a cikin masana'antar sabis mai nauyi na dogon lokaci, ta haɓaka ingantaccen saiti inda za ta iya haɓaka alaƙa da abokan ciniki cikin sauri, ba ta damar haɓaka kasuwancin maimaitawa da haɗin gwiwar kasuwanci na dogon lokaci ga kamfanin. .Ita kuma mai ba da shawara ce don haɓaka Diversity da haɗawa a wuraren aiki.

Jenny za ta kasance a ofishin Sydney kuma ta zama wakilin tallace-tallace na kasuwanci da ci gaba na kasuwannin duniya.Za ta kasance da alhakin haɓaka alamar kamfani a cikin kasuwannin ketare, aiwatar da ingantattun tallace-tallace da dabarun tallata tallace-tallace, da haɗa damar tallace-tallace na kasuwanci ta hanyar dandamali na kan layi da na layi don tabbatar da ci gaba da fadada kamfanin.

Muna maraba da Jenny zuwa kamfanin kuma muna sa ido kan ra'ayoyinta da gudummawarta.

"Tafiyarku ta fara da mafarki, kuma ƙuduri ya kawo ku zuwa wurin da kuke so" (Jesse Owen ~ 4 sau 4 ya lashe lambar zinare a gasar Olympics ta 1936)

"Wannan imani yana ba ni ikon yin haɗi mai ƙarfi tare da abokan hulɗa na, abokan ciniki, da ƙungiyar," in ji Jenny."Na ga yuwuwar yawa a cikin EXC Wire & Cable kuma ina farin cikin haɓaka alamar zuwa kasuwar duniya."

Don ƙarin bayani game da EXC Wire & Cable, da fatan za a ziyarciwww.exccable.com 

Game da Mu

An kafa EXC Wire & Cable a cikin 2006, tare da hedkwata a Hong Kong, ƙungiyar tallace-tallace a Sydney, da masana'anta a Shenzhen, China.LAN igiyoyi, fiber optic igiyoyi, cibiyar sadarwa na'urorin haɗi, cibiyar sadarwa rak cabinets, da sauran kayayyakin da alaka da cibiyar sadarwa cabling na cikin kayayyakin da muke ƙera.A matsayin gogaggen masana'antun OEM/ODM, EXC Wire & Cable suna samar da samfuran OEM/ODM bisa ga ƙayyadaddun ku tare da cikakken sabis na gaba da bayan-tallace-tallace.Manyan kasuwannin abokan ciniki sun fito daga Arewacin Amurka, Gabas ta Tsakiya, Turai, da kudu maso gabashin Asiya.

info@exccable.com

www.exccable.com

+86 13510999665 / +852 60283006

Room 728, Liven House, 61-63 King Yip Street, Kwun Tong, Hong Kong:

206 Ginin Baoli, No.1 Titin Kudu Jixiang, Gundumar Longgang, Shenzhen


Lokacin aikawa: Satumba-27-2023